BazaarLinkBazaarLink
Đăng nhập

Danh mục mô hình AI

Model
Input $/M
Output $/M
Cache R $/M
Cache W $/M
Context
24h
TextAudioImageVideoTextEOL 10/21
$0.14
$0.28
$0.0028
—
1M
TextTextEOL 10/21
$0.43
$0.87
$0.0036
—
1M
TextImageVideoTextEOL 10/21
$0.10
$0.15
—
—
262K
ImageTextVideoTextEOL 11/11
$0.25
$2.00
—
—
262K
ImageTextVideoTextEOL 11/11
$0.07
$0.30
—
—
262K
TextImageVideoEOL 11/11
$0.00
$0.00
—
—
0
TextTextFREE
$0.00
$0.00
—
—
1M
TextTextFREE
$0.00
$0.00
—
—
1M
TextTextFREE
$0.00
$0.00
—
—
1M
TextTextFREE
$0.20
$0.40
$0.03
—
1M
TextTextFREE
$0.00
$0.00
—
—
256K
TextTextFREE
$0.00
$0.00
—
—
1M
TextImageVideoTextFREEHoàn tiền theo mức dùng
$0.03
$0.13
$0.006
$0.04
1M
TextText-30%
$1.27$0.89
$3.82$2.67
$0.13
—
1M
TextImageText-30%
$0.30$0.21
$1.20$0.84
$0.03
—
1M
TextImageText-30%
$0.30$0.21
$1.20$0.84
$0.02
—
1M
TextImageVideoFileAudioText-50%Hoàn tiền theo mức dùng
$1.50$0.75
$7.50$3.75
$0.07
$0.05
1M
TextImageVideoFileAudioText-50%Hoàn tiền theo mức dùngZDR
$1.50$0.75
$7.50$3.75
$0.07
—
1M
AudioFileImageTextVideoText-50%
$4.00$2.00
$20.00$10.00
$0.10
$0.19
1M
TextImageFileText
$10.00
$50.00
$1.00
$12.50
1M
TextImageFileText
$10.00
$50.00
$0.25
$12.50
1M
TextImageFileText
$1.00
$5.00
$0.10
$1.25
200K
TextImageFileTextZDR
$0.10
$0.50
$0.01
$0.13
1M
ImageTextFileText
$15.00
$75.00
$1.50
$18.75
200K
TextImageFileText
$5.00
$25.00
$0.50
$6.25
200K
TextImageFileText
$5.00
$25.00
$0.50
$6.25
1M
TextImageFileText
$5.00
$25.00
$0.50
$6.25
1M
TextImageFileText
$5.00
$25.00
$0.50
$6.25
1M
TextImageFileText
$5.00
$25.00
$0.50
$6.25
1M
TextImageFileTextZDR
$4.00
$20.00
$0.20
$5.00
1M
TextImageFileText
$3.00
$15.00
$0.30
$3.75
1M
TextImageFileText
$3.00
$15.00
$0.30
$3.75
1M
TextImageFileText
$2.00
$10.00
$0.20
$2.50
1M
TextImageFileTextZDR
$2.00
$10.00
$0.10
$2.50
1M
TextImage
$0.24
$0.00
—
—
66K
TextImage
$0.09
$0.00
—
—
25K
Text
$0.15
$0.00
—
—
8K
TextText
$0.40
$1.30
—
—
164K
TextText
$0.70
$2.50
—
—
64K
TextText
$0.50
$2.15
$0.35
—
164K
TextText
$0.25
$0.95
$0.13
—
164K
TextText
$0.20
$0.40
$0.03
—
1M
TextText
$0.44
$1.32
$0.04
—
1M
TextText
$2.40
$4.80
$0.14
—
1M
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.00
$0.00
—
—
0
ImageTextImageText
$0.30
$2.50
—
—
33K
TextImageFileAudioVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.50
$3.00
$0.05
$0.08
1M
ImageTextImageText
$2.00
$12.00
—
—
131K
ImageTextImageText
$0.50
$3.00
—
—
131K
ImageTextImageText
$0.50
$3.00
—
—
66K
TextImageVideoFileAudioText
$0.25
$1.50
$0.03
$0.08
1M
TextImageVideoFileAudioText
$0.25
$1.50
$0.03
$0.08
1M
AudioFileImageTextVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$12.00
$0.20
$0.38
1M
TextImageVideoFileAudioTextHoàn tiền theo mức dùng
$1.50
$9.00
$0.15
$0.08
1M
TextImageVideoFileAudioTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.30
$2.50
$0.03
—
1M
TextImageVideoFileAudioTextHoàn tiền theo mức dùng
$1.35
$6.75
$0.07
—
1M
Text
$0.15
$0.00
—
—
20K
TextImageFileAudioVideo
$0.20
$0.00
—
—
8K
ImageTextImageText
$1.50
$7.50
—
—
66K
TextImageText
$0.05
$0.10
—
—
131K
ImageTextVideoText
$0.09
$0.34
$0.05
—
262K
ImageTextVideoText
$0.09
$0.34
$0.05
—
262K
TextText
$0.60
$2.20
$0.11
—
131K
TextText
$0.13
$0.85
$0.03
—
131K
TextImageText
$0.60
$1.80
$0.11
—
66K
TextTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.43
$1.75
$0.08
—
205K
ImageTextVideoText
$0.30
$0.90
$0.06
—
131K
TextText
$0.06
$0.40
$0.01
—
200K
TextTextHoàn tiền theo mức dùng
$1.40
$4.40
$0.26
—
1M
TextImageVideoText
$0.15
$0.50
$0.03
—
1M
TextImageVideoText
$0.37
$1.25
$0.07
—
1M
ImageTextVideoText
$1.20
$4.00
$0.24
—
203K
TextImageImage
$10.00
$10.00
—
—
400K
TextImageImage
$2.50
$2.50
—
—
400K
TextImageImage
$8.00
$8.00
—
—
400K
TextImageImage
$8.00
$8.00
—
—
400K
TextText
$0.50
$1.50
—
—
16K
TextImageFileTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.50
$10.00
$1.25
—
128K
TextText
$1.75
$14.00
$0.17
—
400K
TextImageFileTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.50
$15.00
$0.25
—
1M
ImageTextFileImageText
$8.00
$15.00
—
—
272K
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.75
$4.50
$0.07
—
400K
FileImageTextText
$5.00
$30.00
$0.50
—
1M
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùngZDR
$0.20
$1.20
$0.02
$0.25
1M
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùng
$4.00
$20.00
$0.40
$5.00
1M
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$12.00
$0.20
$2.50
1M
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùngZDR
$10.00
$50.00
$1.00
$12.50
1M
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùngZDR
$0.10
$0.50
$0.01
$0.13
1M
FileImageTextTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$10.00
$0.20
$2.50
1M
FileImageTextTextZDR
$2.00
$10.00
$0.10
$2.50
1M
TextText
$0.15
$0.60
—
—
131K
TextText
$0.03
$0.13
$0.03
—
131K
TextText
$0.07
$0.30
$0.04
—
128K
TextImageFileText
$1.25
$2.50
$0.20
—
2M
TextImageFileTextHoàn tiền theo mức dùng
$1.25
$2.50
$0.20
—
1M
TextImageFileTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$6.00
$0.50
—
500K
TextImageFileTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$6.00
$0.50
—
500K
TextImageTextZDR
$2.00
$6.00
$0.50
—
500K
TextImageFileTextHoàn tiền theo mức dùng
$1.00
$2.00
$0.20
—
256K
TextImageImageHoàn tiền theo mức dùng
$0.00
$0.00
—
—
—
TextImageVideo
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.04
$0.00
—
—
32K
TextText
$0.60
$2.50
—
—
262K
TextImageVideoText
$3.00
$15.00
$0.30
—
1M
TextImageVideoAudioText
$0.14
$0.28
$0.0028
—
1M
TextImageVideoAudioText
$0.43
$0.87
$0.0036
—
1M
TextImageVideo
$0.00
$0.00
—
—
0
TextImageVideoText
$0.30
$1.20
$0.06
—
1M
Text
$0.10
$0.00
—
—
8K
TextImageFileText
$4.00
$20.00
$0.20
—
1M
Text
$0.004
$0.00
—
—
32K
Text
$0.03
$0.00
—
—
32K
TextImageImage
$0.00
$0.00
—
—
—
TextImageImage
$0.00
$0.00
—
—
—
TextText
$0.36
$0.40
—
—
33K
TextText
$0.30
$1.00
$0.10
—
262K
TextText
$0.07
$0.28
—
—
262K
TextTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.20
$0.97
$0.04
$0.24
1M
TextText
$0.12
$0.80
$0.07
—
262K
Text
$0.01
$0.00
—
—
33K
Text
$0.02
$0.00
—
—
33K
Text
$0.01
$0.00
—
—
33K
TextTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.10
$1.10
$0.07
—
262K
TextImageText
$0.21
$1.90
$0.10
—
262K
TextImageText
$0.15
$0.60
—
—
262K
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.55
$3.50
$0.30
—
262K
TextImageVideoText
$0.07
$0.26
—
$0.08
1M
TextImageVideoText
$0.26
$1.56
—
$0.33
1M
TextImageVideoText
$0.30
$1.80
—
$0.38
1M
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.29
$2.40
—
—
262K
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.26
$2.60
—
—
262K
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.31
$1.25
$0.25
—
262K
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.29
$2.40
$0.15
—
262K
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.15
$1.00
$0.05
—
262K
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.33
$1.95
—
$0.41
1M
TextTextHoàn tiền theo mức dùng
$1.48
$4.42
$0.29
$1.84
1M
TextImageTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.32
$1.28
—
—
1M
TextTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$6.00
$0.20
—
1M
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$0.55
$3.20
$0.55
$0.69
1M
TextImageVideoTextHoàn tiền theo mức dùng
$2.00
$6.00
$0.25
$2.50
1M
Text
$0.00
$0.00
—
—
33K
Text
$0.00
$0.00
—
—
33K
Text
$0.00
$0.00
—
—
4K
Audio
$0.00
$0.00
—
—
0
Audio
$0.00
$0.00
—
—
0
TextImageVideoText
$0.25
$2.00
—
—
262K
TextImageVideoText
$0.10
$0.40
—
—
262K
TextImageVideoAudioVideo
$0.00
$0.00
—
—
0
TextImageVideoAudioVideo
$0.00
$0.00
—
—
0
TextImageVideoAudioVideo
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.03
$0.00
—
—
2K
Text
$0.13
$0.00
—
—
0
Text
$0.02
$0.00
—
—
8K
Text
$0.10
$0.00
—
—
8K
Text
$0.03
$0.00
—
—
2K
Text
$0.02
$0.00
—
—
8K
TextImageVideo
$0.00
$0.00
—
—
0
Text
$0.18
$0.00
—
—
32K
Text
$0.06
$0.00
—
—
32K
Text
$0.02
$0.00
—
—
32K
Text
$0.06
$0.00
—
—
32K
Text
$0.12
$0.00
—
—
32K
Text
$0.02
$0.00
—
—
32K
Text
$0.12
$0.00
—
—
16K
Text
$0.18
$0.00
—
—
32K
Text
$0.12
$0.00
—
—
32K
Text
$0.12
$0.00
—
—
16K
175 / 175 models

Câu hỏi thường gặp về mô hình AI và giá API

API LLM nào có chi phí thấp nhất?

Lựa chọn rẻ nhất phụ thuộc vào tỷ lệ token đầu vào và đầu ra. Hãy sắp xếp danh mục theo giá đầu vào hoặc đầu ra rồi so sánh độ dài ngữ cảnh và khả năng cần thiết.

So sánh giá API Claude, GPT và Gemini như thế nào?

Bảng tách riêng giá đầu vào và đầu ra trên mỗi một triệu token, đồng thời liên kết thông tin mô hình, cửa sổ ngữ cảnh và khả năng để so sánh cùng tiêu chuẩn.

BazaarLink có tương thích với OpenAI API không?

Có. Đặt base_url của OpenAI SDK thành https://api.bazaarlink.ai/v1 để gọi nhiều mô hình lớn bằng cùng định dạng yêu cầu.

Support
Support
Hi! How can we help you?
Send a message and we'll get back to you soon.